Home News VIDEO: Mtazame huyu anaeigilizia sauti ya J.Kikwete na Dr. Magufuli uniambie kampatia...

VIDEO: Mtazame huyu anaeigilizia sauti ya J.Kikwete na Dr. Magufuli uniambie kampatia nani

GUFULI….JINA LAKE NI MLUGALUGA, MTAZAME KWENYE HII VIDEO HAPA CHINI.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line yatiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yot
Kuna watu wanaweza kuigiza sauti ya mtu alafu ukiwasikiliza unacheka na kubaki mdomo wazi… huyu jamaa ni miongoni mwa hao Mamaster, mtazame anaitwa Shaphii Omarykwenye hii video alafu uniachie comment chini kuniambia kampatia nani zaidi mtu wangu.
KUTANA NA HUYU MCHEKESHAJI ALIYEIIGILIZIA SAUunganTI YA RAIS MAe kwa smpia a na Millard Ayo kwenye TwitterFBInstagram naYouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE s
Dr Mwaka - Foreplan Clinic

RECOMMENDED FOR YOU

TUPIA COMMENTS